Ủy ban MTTQ Việt Nam xã Bình Hải vừa tổ chức “Diễn đàn Công an lắng nghe ý kiến góp ý của nhân dân” và phát động Phong trào “Toàn dân bảo vệ an ninh Tổ quốc” năm 2024. Dự diễn đàn có 82 đại biểu đại diện cho các hộ gia đình trên địa bàn xã.
|
UBND xã Bình Hải sơ kết 03 năm thực hiện các mô hình tự quản về An ninh trật tự (ANTT), thông tin về tình hình người dưới 18 tuổi vi phạm pháp luật (VPPL), đồng thời nhận đỡ đầu cho học sinh vượt khó vươn lên trong học tập trên địa bàn.
|